ยังไม่มีสมาชิกที่ล็อกอินในขณะนี้
bulletบุคคลทั่วไป 5 คน
dot
dot
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ :
bullet ลืมรหัสผ่าน   bullet สมัครสมาชิก
dot




View :   Sort :

1
พบสินค้า 10 รายการ

 view
รหัส : UF‑GP‑B+
GPON OLT SFP modules for UFiber OLT
Ubiquiti Networks offers UFiber GPON modules to increase the capacity of your UFiber OLT and connect your new customers quickly.
ราคา: 3,000.00 บาท
พิเศษ: 2,900.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : UF-MM-1G
GPON OLT SFP modules for UFiber OLT
Multi-Mode Fiber 1.25 Gbps SFP
ราคา: 800.00 บาท
พิเศษ: 750.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : UF-MM-10G
GPON OLT SFP modules for UFiber OLT
Multi-Mode Fiber 10 Gbps SFP+
ราคา: 1,900.00 บาท
พิเศษ: 1,750.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : UF-SM-1G-S
GPON OLT SFP modules for UFiber OLT
Single-Mode Fiber 1.25 Gbps SFP
ราคา: 1,900.00 บาท
พิเศษ: 1,750.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : UF-SM-10G
GPON OLT SFP modules for UFiber OLT
Single-Mode Fiber 10Gbps SFP
ราคา: 3,700.00 บาท
พิเศษ: 3,550.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+31DLC10D
S+31DLC10D
SFP+ (10Gbit) module, Long range 10km, Single Mode
ราคา: 4,900.00 บาท
พิเศษ: 4,800.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+85DLC03D
S+85DLC03D
SFP+ (10Gbit), 300m, Multi Mode
ราคา: 2,000.00 บาท
พิเศษ: 1,900.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-31DLC20D
S-31DLC20D
SFP (1.25G) module, 20KM, Single Mode
ราคา: 1,000.00 บาท
พิเศษ: 950.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-3553LC20D
S-3553LC20D
Two SFP (1.25G) module kit, 20Km, single mode
ราคา: 2,600.00 บาท
พิเศษ: 2,500.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-85DLC05D
S-85DLC05D
SFP (1.25G) module, 550m, Multi Mode
ราคา: 800.00 บาท
พิเศษ: 700.00 บาท
จำนวน :


1