ยังไม่มีสมาชิกที่ล็อกอินในขณะนี้
bulletบุคคลทั่วไป 13 คน
dot
dot
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ :
bullet ลืมรหัสผ่าน   bullet สมัครสมาชิก
dot




Ethernet Routers (21) Switches (7) Wireless (15)
Interfaces (7) Accessories (2) RouterOS Licenses (3)


View :   Sort :

พบสินค้า 55 รายการ

 view
รหัส : RB951-2n
RB951-2n
2.4Ghz 50mW AP, 5xEthernet, 400MHz CPU, 32MB RAM
* (สินค้าหมด)
ราคา: 1,450.00 บาท
พิเศษ: 1,450.00 บาท


 view
รหัส : RB951G-2HnD
RB951G-2HnD
2.4Ghz 1000mW AP, 5xGigabit Ethernet, USB, 600MHz CPU, 128MB RAM
ราคา: 2,800.00 บาท
พิเศษ: 2,650.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : RB951Ui-2HnD
RB951Ui-2HnD
2.4GHz 1000mW AP with five Ethernet ports and PoE output on port 5. It has a 600MHz CPU, 128MB RAM and a USB port.
ราคา: 2,200.00 บาท
พิเศษ: 2,000.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : RBFTC11
RBFTC11
Fiber to Copper converter, Outdoor case, 12-57V PoE with 802.3af/at support
ราคา: 1,500.00 บาท
พิเศษ: 1,350.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+31DLC10D
S+31DLC10D
SFP+ (10Gbit) module, Long range 10km, Single Mode
ราคา: 4,900.00 บาท
พิเศษ: 4,800.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+85DLC03D
S+85DLC03D
SFP+ (10Gbit), 300m, Multi Mode
ราคา: 2,000.00 บาท
พิเศษ: 1,900.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+DA0001
S+DA0001
SFP+ 1m direct attach cable
ราคา: 1,200.00 บาท
พิเศษ: 1,150.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+DA0003
S+DA0003
SFP+ 3m direct attach cable
ราคา: 1,500.00 บาท
พิเศษ: 1,300.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-31DLC20D
S-31DLC20D
SFP (1.25G) module, 20KM, Single Mode
ราคา: 1,000.00 บาท
พิเศษ: 950.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-3553LC20D
S-3553LC20D
Two SFP (1.25G) module kit, 20Km, single mode
ราคา: 2,600.00 บาท
พิเศษ: 2,500.00 บาท
จำนวน :