ยังไม่มีสมาชิกที่ล็อกอินในขณะนี้
bulletบุคคลทั่วไป 6 คน
dot
dot
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ :
bullet ลืมรหัสผ่าน   bullet สมัครสมาชิก
dot




Ethernet Routers (22) Switches (9) Wireless (16)
Interfaces (7) Accessories (2) RouterOS Licenses (0)


View :   Sort :

พบสินค้า 56 รายการ

 view
รหัส : RB450Gx4
RB450Gx4 + CASE +PowerAdapter
Four core 716MHz CPU, 1GB RAM, 5xGigabit Ethernet, PoE out on port #5, RouterOS L5
ราคา: 4,200.00 บาท
พิเศษ: 3,950.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : RB750UP
RB750UP
5xEthernet with PoE output for all ports, USB, 400MHz CPU, 32MB RAM, RouterOS L4
ราคา: 1,950.00 บาท
พิเศษ: 1,850.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : RB850Gx2
RB850Gx2 + CASE +PowerAdapter
Dual Core P1023 533MHz CPU, 512MB RAM, 5xGigabit Ethernet, RouterOS L5
ราคา: 4,800.00 บาท
พิเศษ: 4,500.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : RB951-2n
RB951-2n
2.4Ghz 50mW AP, 5xEthernet, 400MHz CPU, 32MB RAM
* (สินค้าหมด)
ราคา: 1,450.00 บาท
พิเศษ: 1,450.00 บาท


 view
รหัส : RB951G-2HnD
RB951G-2HnD
2.4Ghz 1000mW AP, 5xGigabit Ethernet, USB, 600MHz CPU, 128MB RAM
ราคา: 2,800.00 บาท
พิเศษ: 2,650.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : RB951Ui-2HnD
RB951Ui-2HnD
2.4GHz 1000mW AP with five Ethernet ports and PoE output on port 5. It has a 600MHz CPU, 128MB RAM and a USB port.
ราคา: 2,200.00 บาท
พิเศษ: 2,000.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : RBFTC11
RBFTC11
Fiber to Copper converter, Outdoor case, 12-57V PoE with 802.3af/at support
ราคา: 1,500.00 บาท
พิเศษ: 1,350.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+31DLC10D
S+31DLC10D
SFP+ (10Gbit) module, Long range 10km, Single Mode
ราคา: 4,900.00 บาท
พิเศษ: 4,800.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+85DLC03D
S+85DLC03D
SFP+ (10Gbit), 300m, Multi Mode
ราคา: 2,000.00 บาท
พิเศษ: 1,900.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+DA0001
S+DA0001
SFP+ 1m direct attach cable
ราคา: 1,200.00 บาท
พิเศษ: 1,150.00 บาท
จำนวน :