ยังไม่มีสมาชิกที่ล็อกอินในขณะนี้
bulletบุคคลทั่วไป 6 คน
dot
dot
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ :
bullet ลืมรหัสผ่าน   bullet สมัครสมาชิก
dot




Ethernet Routers (22) Switches (9) Wireless (16)
Interfaces (7) Accessories (2) RouterOS Licenses (0)


View :   Sort :

พบสินค้า 56 รายการ

 view
รหัส : S+DA0003
S+DA0003
SFP+ 3m direct attach cable
ราคา: 1,500.00 บาท
พิเศษ: 1,300.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-31DLC20D
S-31DLC20D
SFP (1.25G) module, 20KM, Single Mode
ราคา: 1,000.00 บาท
พิเศษ: 950.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-3553LC20D
S-3553LC20D
Two SFP (1.25G) module kit, 20Km, single mode
ราคา: 2,600.00 บาท
พิเศษ: 2,500.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-85DLC05D
S-85DLC05D
SFP (1.25G) module, 550m, Multi Mode
ราคา: 800.00 บาท
พิเศษ: 700.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : RBSXT-5nDr2
SXT Lite5
16dBi integrated CPE/Backbone, 5Ghz dual chain, 600MHz CPU
ราคา: 2,800.00 บาท
พิเศษ: 2,300.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : RBwAPG-5Hac T2HnD
wAP ac
Small dual-band 2.4 / 5GHz white weatherproof wireless access point for mounting on a ceiling, wall or pole
ราคา: 3,000.00 บาท
พิเศษ: 2,950.00 บาท
จำนวน :