สมาชิกที่ล็อกอินขณะนี้ 1 คน
bulletAmaZon

bulletบุคคลทั่วไป 9 คน
dot
dot
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
เข้าสู่ระบบอัตโนมัติ :
bullet ลืมรหัสผ่าน   bullet สมัครสมาชิก
dot




View :   Sort :

1
พบสินค้า 7 รายการ

 view
รหัส : S+31DLC10D
S+31DLC10D
SFP+ (10Gbit) module, Long range 10km, Single Mode
ราคา: 4,800.00 บาท
พิเศษ: 4,800.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+85DLC03D
S+85DLC03D
SFP+ (10Gbit), 300m, Multi Mode
ราคา: 1,900.00 บาท
พิเศษ: 1,900.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+DA0001
S+DA0001
SFP+ 1m direct attach cable
ราคา: 1,200.00 บาท
พิเศษ: 1,150.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S+DA0003
S+DA0003
SFP+ 3m direct attach cable
ราคา: 1,500.00 บาท
พิเศษ: 1,300.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-31DLC20D
S-31DLC20D
SFP (1.25G) module, 20KM, Single Mode
ราคา: 950.00 บาท
พิเศษ: 950.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-3553LC20D
S-3553LC20D
Two SFP (1.25G) module kit, 20Km, single mode
ราคา: 2,500.00 บาท
พิเศษ: 2,500.00 บาท
จำนวน :


 view
รหัส : S-85DLC05D
S-85DLC05D
SFP (1.25G) module, 550m, Multi Mode
ราคา: 700.00 บาท
พิเศษ: 700.00 บาท
จำนวน :


1